Labarai

  • Muna mataki ɗaya kusa da sararin taurari tare da sabon ƙaddamar da 10M Dome!

    Muna mataki ɗaya kusa da sararin taurari tare da sabon ƙaddamar da 10M Dome!

    Kwanan nan Lucidomes ya ƙaddamar da sabon kubba mai tsabta na PC, mafi girman dome na PC a kasuwa, mai tsayin mita 10 da tsayin mita 6 wanda ke samuwa tare da ƙirar benaye biyu.Tare da fasalin 360 ° cikakke bayyananne, zaku iya jin daɗin canjin rana da wata, kuma taurari ar ...
    Kara karantawa
  • Sabbin kayan aiki da sabon ci gaba, Star Room yana gabatar da sabon salo

    Sabbin kayan aiki da sabon ci gaba, Star Room yana gabatar da sabon salo

    Daga ranar 20 ga Nuwamba zuwa 22 ga watan Nuwamba, an yi nasarar kammala bikin baje kolin kayayyakin yawon shakatawa na kasa da kasa na Hainan na kwanaki uku 2020 a sabon zauren taro na biyu na Cibiyar Baje kolin Hainan.Dubun dubatar mutane...
    Kara karantawa
  • Lucidomes ya ƙaddamar da "Star Nest Dome"

    Lucidomes ya ƙaddamar da "Star Nest Dome"

    Rage fitar da hayaki yana nufin koren gine-ginen gine-gine, da rage sharar makamashi da rage hayakin datti.Wannan babban ma'auni ne don aiwatar da manufar ci gaba na kimiyya da gina al'umma mai jituwa ta gurguzu.Choi ne da babu makawa...
    Kara karantawa
  • Zaune a Lucidomes' "Blue Planet" Dome

    Zaune a Lucidomes' "Blue Planet" Dome

    Diamita na wannan m PC Dome shine mita 8.8, wanda ke inganta sararin samaniya da cikakkun bayanai.Yana ɗaukar ƙira mai haske da wani ɓangaren ɓoyayyiyar ƙira.Za'a iya saita farfajiyar kallo ba bisa ka'ida ba bisa ga ainihin abin kallo, wanda za'a iya daidaitawa ...
    Kara karantawa
  • Lucidomes Hallarci Nunin Yawon shakatawa na Al'adun Asiya na 2020

    Lucidomes Hallarci Nunin Yawon shakatawa na Al'adun Asiya na 2020

    An fara nuna sabbin domes na PC daga Luidomes a nunin yawon shakatawa na al'adun Asiya, wanda ke jan hankali mara adadi.A 2020 na Asiya Yawon shakatawa na Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin Kayayyaki da Nunin Hidima na Jama'a da aka gudanar a Guangzhou Import...
    Kara karantawa